
Viti vya ofisi
Grey & White Visitors Chair
Kiti chepesi cha wageni cha rangi mbili kwa vyumba vya mikutano, mafunzo na ofisi.
TZS 260,000
Au lipa kwa awamu
- Kianzio leo
- TZS 77,000
- Kisha kila mwezi
- TZS 61,000
Malipo ya awamu yanahitaji mkataba wa mauzo ya mkopo na mdhamini. Kianzio hakirudishwi. Lipa kwa awamu →
Sifa kuu
- Mtindo wa rangi mbili
- Mvuto wa kisasa
- Kukaa kwa starehe
- Nyepesi lakini imara
- Tunaleta na kufunga popote Zanzibar.
- Tuulize kuhusu rangi na upatikanaji kabla ya kuagiza.
- Ione dukani kwetu: Magomeni/Kwerekwe, karibu na Flyover, Zanzibar 11011




